Thiết bị chuyển đổi quang điện 1 sợi htb-3100b -25km

Liên hệ Còn hàng
MÔ TẢ SẢN PHẨM: Thông số kĩ thuật thiết bị converter quang HTB-3100B - Chuyển đổi quang điện 1 sợi 10/100M Single Fiber (1 Sợi quang) HTB-3100B - Có thể sử dụng kết hợp bộ chuyển quang 1 ra 4 cổng LAN - Chuẩn IEEE802.3 10Base-T, and IEEE802.3u 100Base-TX/FX standards - Truyền d...

MÔ TẢ SẢN PHẨM:

Thông số kĩ thuật thiết bị converter quang HTB-3100B

- Chuyển đổi quang điện 1 sợi 10/100M Single Fiber (1 Sợi quang) HTB-3100B

- Có thể sử dụng kết hợp bộ chuyển quang 1 ra 4 cổng LAN

- Chuẩn IEEE802.3 10Base-T, and IEEE802.3u 100Base-TX/FX standards

- Truyền dẫn đồng thời 2 tín hiệu cáp quang với 2 bước sóng riêng biệt trên cùng 1 sợi quang.

- Hỗ trợ tính năng tự động nhận diện tốc độ (10/100M) và Duplex mode (Full/Half)

- Khoảng cách truyền 25Km.

- Bước sóng: 1310/1550nm

- Khoảng cách truyền : Single-mode:0 ~ 25km;

- Cổng kết nối: One RJ45 port:  For connecting STP/UTP category-5 twisted pairs

- Bộ nhớ đệm : 1 Mbit

- Bộ nguồn: 5V 1-2A /

- Nhiệt độ hoạt động: -10~55ºC

- Ứng dụng thực tiễn:  Thi công hệ thống camera IP, Triển khai hệ thống hạ tầng mạng.

================================================

QUÝ KHÁCH LIÊN HỆ TẠI:

Shop: https://phukienchinhhang.net

- Địa chỉ: số 27, ngõ 20, Nguyễn Viết Xuân, Thanh Xuân, Hà NộI - SĐT/Zalo: 0981839191

Nội dung tùy chỉnh
Nội dung tùy chỉnh
Facebook CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ THƯƠNG MẠI NGUYÊN VŨ Zalo CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ THƯƠNG MẠI NGUYÊN VŨ Messenger CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ THƯƠNG MẠI NGUYÊN VŨ
popup

Số lượng:

Tổng tiền: