Kinh Doanh 2 SMS/Zalo/Face 0981.67.33.66
SMS/Zalo/Face
0981.83.91.91 Kinh Doanh 1
Home » Converter Quang » Converter quang 3onedata Single-mode 60Km

Converter quang 3onedata Single-mode 60Km

Danh mục Converter Quang
Giá 1,250,000 VNĐ

Thông tin sản phẩm

Converter quang 3ONEDATA Single-mode 60Km

Converter quang 3ONEDATA Single-mode 60Km là thiết bị thu phát và chuyển đổi qua lại giữa tín hiệu quang và tín hiệu điện với 100BASE-TX. Nó được dùng để truyền tải và mở rộng hệ thống mạng với khoảng cách từ 100m đến 120Km. Được sử dụng trong mạng Ethernet diện rộng, kết nối các thiết bị trong hệ thống mạng của một thành phố – mạng MAN. Không cần cấu hình hay cài đặt cho thiết bị, nó có khả năng thích ứng với hệ thống. Thiết bị được tích hợp bộ chống sét hiện đại, đảm bảo an toàn cho hệ thống.

Tính năng Converter quang 3ONEDATA Single-mode 60Km

1.Chọn nguồn rời hoặc trong 5VDC, điện áp 220VAC hoặc -48VDC
2.Chuẩn giao tiếp IEEE802.3 10Base-T, 100Base-T, 100Base-F
3.10M, 100M
4.Thích ứng full/half duplex
5.Kết nối quang và điện

Thông số kỹ thuật

Chuẩn: IEEE802.3 10Base-T. 100Base-T, 100Base-F
Tín hiệu điện: T+, T-, R+, R, GND
Tín hiệu quang: TX, RX
Chế độ làm việc: Không đồng bộ, điểm tới điểm, hỗ trợ cả full/half duplex
Tốc độ truyền dữ liệu điện RJ45: Thích ứng 10/100Mbps
Tốc độ truyền dữ liệu quang: 100Mbps
Khoảng cách cáp mạng (RJ45): 100 mét
Khoảng cách quang: 20 Km – Single-mode
Loại dây cáp điện: UTP 5
Loại dây cáp quang: Signal-mode 8.3/125, 8.7/125, 9/125 hoặc 10/125μm
Bước sóng quang: 1310nm
Cổng kết nối điện: RJ45
Cổng kết nối quang: SC hoặc ST hoặc FC
Điều kiện môi trường Nhiệt độ làm việc: 0 to 65°C
Nhiệt độ bảo quản -20 to 70°C
Độ ẩm: 5% to 95%
Nguồn điện Điện áp Nguồn điện rời hoặc trong: 5VDC, 220VAC hoặc 48VDC
Công suất tiêu thụ: 4W
Kích thước L*W*H 72mm*33mm*16.5mm
Vỏ Bằng Sắt mạ lớp sơn tích điện chống gỉ
Màu: Trắng

BH:12 tháng

Content Protection by DMCA.com

Bình Luận

 

CTy Nguyên Vũ

Trụ sở chính: Số nhà 02, ngõ 89 Nguyễn Ngọc Nại – Thanh Xuân – Hà Nội

Email:phukienchinhhang.net@gmail.com

Hotline: 0974.969.012 – 0936.892.392
Tel: (024) 63296439 (9h –> 21h)
ĐKKD số: 0106777540 do Sở Kế hoạch và Đầu tư TP Hà Nội cấp ngày 14/02/2015

Bản Đồ

0936 892 392